Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Urban Green Tòa The Bliss TP Thủ Đức

Ngày đăng: 05/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ Urban Green Tòa The Bliss, B23.26 TP Thủ Đức Vị trí đắc địa, di chuyển nhanh về trung tâm & Q.1 chỉ 15 phút Diện tích: 82.5m² | 2PN 2WC Nhà mới 100%, chưa ở, full nội thất mới, view Đông mát mẻ Cho thuê: 16.5triệu/tháng (khách tự thanh toán phí quản lý CBRE) Bán: 6.5 tỷ (thương lượng chính chủ) Chủ nhà thiện chí nhận nhà ở ngay

Xem thêm

Liên hệ:

087 831 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
78,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Urban Green, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
K

Khai

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Urban Green Tòa The Bliss TP Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.