Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC giá cực chất tại The CBD Premium Home, 2,88 tỷ, 65m2, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, HCM

Ngày đăng: 05/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 2PN, 2WC tại The CBD Premium Home, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh. - Giá chỉ 2,88 tỷ VND với diện tích 65m2, chào đón những gia đình trẻ và đầu tư thông minh. - Căn hộ có hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. - Nội thất cơ bản với điều hòa, giường, tủ lạnh, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. - Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình và nghỉ ngơi. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện Lê Văn Thịnh, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Siêu thị Bách Hóa Xanh chỉ cách đó vài phút, dễ dàng cho việc mua sắm hàng ngày. - Các trường mầm non như Sakura Schools và quốc tế Global Ecokids gần kề, đảm bảo giáo dục tốt cho trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0352823485 hoặc gặp Ms Mỹ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 282 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
44,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The CBD Premium Home, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MM

Ms Mỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC giá cực chất tại The CBD Premium Home, 2,88 tỷ, 65m2, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.