Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền! Hot căn 2PN+ 80m2 view sông giá chỉ 4.05tỷ all in TT chỉ 7%/tháng Tropical

Ngày đăng: 10/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Độc quyền - Siêu chấn động! Căn góc view sông 2PN + BS16 The Tropical - Vinhomes Grand Park Quận 9. Layout đặc biệt 80m2 (không phải 69.2m2 như thông thường). - Diện tích lớn: 80m2. - View sông siêu đẹp, tầng cao. - Thanh toán chỉ 7%/tháng Giãn tới 180 ngày. - Nhận nhà T3/2026 Nhà mới 100% từ CĐT. - Vị trí đắc địa: Gần Vincom, quảng trường, tiện ích đủ đầy: Hồ bơi resort, gym, BBQ, vườn thư giãn, gần Vincom Mega Mall, công viên 36ha, Vinschool... - Giá: 4.059 tỷ All in - Giá đã bao gồm VAT. - Mua bán trực tiếp CĐT. - Người nước ngoài được mua. - Hình thật - Cam kết giá thật, view thật! - Xem nhà 24/7. - Hỗ trợ tham quan căn hộ thực tế dễ dàng, đến khi nào KH chọn đc căn ưng ý mới thôi. - Hỗ trợ các thủ tục mua bán, hồ sơ vay, ngân hàng. Tư vấn chính xác, tận tâm, nhiệt tình. Cam kết không báo giá ảo, không tốn thời gian của KH. Liên hệ ngay: Em Lê Trâm - tận tâm, uy tín 0938690885Tìm nhà không khó - Đã có Lê Trâm em lo). MK Land (Công ty TNHH Bất động sản MK). Địa chỉ: Tòa nhà T16 - 03, khu biệt thự nhà phố Manhattan, KĐT Vinhomes Grand Park. Phường Long Bình, TP. Hồ Chí Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 869 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,06 tỷ

2 PN
80 m²
50,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền! Hot căn 2PN+ 80m2 view sông giá chỉ 4.05tỷ all in TT chỉ 7%/tháng Tropical - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.