Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 70m2 tại The Beverly Solari, Quận 9, HCM, giá tốt, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh đang chờ đón chủ nhân mới. - Diện tích: 70m2, thiết kế 3PN, 2WC, hướng Đông Nam, đầy đủ nội thất cơ bản. - Giá chỉ 3,515 tỷ VND, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. - Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Tiện ích sống đẳng cấp với công viên thể dục, hồ cảnh quan đẹp, khu vui chơi trẻ em. Thông tin dự án: - Dự án The Beverly Solari nằm tại Quận 9, TP. HCM, do Vinhomes và Tập đoàn Mitsubishi đầu tư. - Thiết kế phong cách Nhật Bản với 13 tòa tháp cao từ 25 - 30 tầng và 7500 căn hộ. - Tiện ích nổi bật gồm quảng trường Yamiko, bể bơi phong cách Onsen, hệ thống bệnh viện Vinmec, trường học Vinschool, và nhiều công viên xanh. - Cách trường học Vinschool và trường mầm non Shining Stars Montessori khoảng 1km. - Cách công viên Grand Forest 36ha và TTTM Vincom Mega Mall khoảng 2km. Liên hệ ngay với Bích qua số điện thoại 0779740354 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

077 974 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,52 tỷ

3 PN, 2 WC
70 m²
50,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
B

Bích

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 70m2 tại The Beverly Solari, Quận 9, HCM, giá tốt, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.