Tin đăng đã hết hạn.

Cần chuyển nhượng căn hộ dự án: The Global City An Phú, Quận 2 TP HCM

Ngày đăng: 12/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Dự án: The Global City An Phú, TP. Thủ Đức. Căn hộ 1PN tòa Glow, gần trung tâm thương mại, tầng trung. Diện tích: 61m², hướng Đông Bắc, bàn giao nội thất cơ bản. Nhận nhà cuối năm 2026. Chỉ cần thanh toán 1 tỷ 8 để chuyển nhượng HD mua bán, sau đó mỗi 3 tháng thanh toán 9%. Có hỗ trợ phương án vay 80%. Hỗ trợ thủ tục sang tên nhanh gọn. Lưu ý: Tôi là chính chủ, có kết hợp môi giới, phí sales 1%. Căn hộ vẫn còn nhiều tiềm năng tăng giá, phù hợp để ở hoặc đầu tư dài hạn. Liên hệ: 0817358789

Xem thêm

Liên hệ:

081 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

1 PN, 1 WC
52 m²
151,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Grand View (The Global City), Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
AH

A Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần chuyển nhượng căn hộ dự án: The Global City An Phú, Quận 2 TP HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.