Tin đăng đã hết hạn.

Hot deal! 3PN Gateway Thảo Điền view sông, DT 121m2. Giá bán 19 tỷ. Xem nhà LH 0911121739

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Gateway Thảo Điền Không gian sống chuẩn quốc tế ngay trung tâm Thảo Điền, Quận 2. - Liên hệ em xem nhà: 0911121739 - My Phan. * Thông tin chi tiết căn hộ: - Diện tích 121m2, thiết kế 3PN 2WC + đảo bếp sang trọng. - Tầng cao, view sông trực diện. - Đầy đủ sẵn nội thất và Hợp Đồng thuê giá cao, phù hợp cho khách mua đầu tư. - Giá bán: 19 tỷ (Đã bao gồm thuế phí chuyển nhượng). * Hiện đang là căn 3PN giá tốt nhất tại Gateway khi giá giao dịch các căn 3PN khác đã bán quanh 20 tỷ. - Liên hệ em xem nhà: 0911121739 - My Phan. Em My nắm giỏ hàng chuyển nhượng giá tốt, đa dạng các loại căn tại Gateway Thảo Điền và các dự án lân cận. Mong được hỗ trợ Anh/ Chị một cách tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

091 112 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

3 PN, 2 WC
121 m²
157,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gateway Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0911121739

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot deal! 3PN Gateway Thảo Điền view sông, DT 121m2. Giá bán 19 tỷ. Xem nhà LH 0911121739 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.