Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần BÁN GẤP căn hộ Lucky Dragon Q.9 để chia tài sản, 2PN-2WC, 2,39 tỷ, 68m2, giá siêu hấp dẫn

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Lucky Dragon, Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9, TP.HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế 2PN + 2WC/PT + bếp, căn hộ có diện tích 68m2, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. Giá bán 2,39 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh, giúp người sử dụng dễ dàng bố trí và sắp xếp không gian sống theo ý thích. Phong thủy của căn hộ cũng được chú trọng, tạo cảm giác hài hòa và thịnh vượng cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Khu vực xung quanh: - Bệnh viện Y Dược Sài Gòn - JSC - Siêu thị Bách Hóa Xanh số 1D đường 18, Siêu thị Bách Hóa Xanh Phước Bình - Trường Mầm Non Hoa Hồng Đỏ, Trường Tư Thục Ngô Thời Nhiệm, Trường Mầm Non Hoa Mai @ - Công viên, Công viên Phước Bình Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0926758783 và tên Nguyễn Công Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

2,39 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
35,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lucky Dragon, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Công Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần BÁN GẤP căn hộ Lucky Dragon Q.9 để chia tài sản, 2PN-2WC, 2,39 tỷ, 68m2, giá siêu hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.