Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ cao cấp Citi Grand 2PN 2WC-TT 10% ký HDMB. Ngân hàng cho vay 70% ân hạn lãi 24 tháng

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Giá bán từ CDT: Từ 3,1 tỷ / căn 2 PN - 2WC. - Chỉ 10% ký ngay hợp đồng mua bán. - Chiết khấu lên đến 7%. - Ngân hàng ACB và VIB cho vay 70% ân hạn gốc 24 tháng. - CĐT hỗ trợ lãi cho đến khi nhận nhà (T12/2026). - Cập nhật ngày 4/8 đã xây đến lầu 18 trên tổng 25 tầng. Điểm nhấn đặc biệt của Citigrand. Thiết kế tinh tế - không gian sống đẳng cấp. 1. Căn hộ tiêu chuẩn: 55.6m² (2PN + 2WC), trần cao 3.1m. 2. Căn Duplex cao cấp: 55.2m², trần cao 5.4m tạo không gian sống đa tầng ấn tượng, giá 4,1 tỷ/căn. 3. Căn hộ đầu tiên trong KĐT Cát Lái có ban công và cửa lùa full kính sàn đến trần. 4. Dự án đầu tiên trong KĐT Cát Lái có 2 hầm để xe, tổng diện tích hơn 9,000m². 5. Toàn bộ tiện ích (hồ bơi, gym, yoga,... ) được đưa lên tầng thượng, đảm bảo an toàn và tính riêng tư cho cư dân. 6. Sảnh lễ tân chuẩn theo tiêu chuẩn 5 sao. 7. 2 sảnh thang máy cao cấp với 9 thang máy sang trọng. - Nằm ngay khu công viên trung tâm 4ha trong 1 khu đô thị 152 ha. + Căn hộ Theo dòng cao cấp với hệ kín full, 2 tầng tiện ích: Tầng trệt và tầng thượng: (Phòng gym, yoga, hồ bơi vô cực, trung tâm thương mại....). Liên hệ PKD Chủ Đầu Tư ngay để nhận ưu đãi đặc biệt. Hotline: 0949999238 PKD CĐT Vị trí: Lô H1 - 07, Khu dân cư Cát Lái, Phường Cát Lái, TP.HCM

Xem thêm

Liên hệ:

094 999 ****

Vị trí bản đồ

3,08 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
57,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Citi Grand, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MM

Mảo Mảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ cao cấp Citi Grand 2PN 2WC-TT 10% ký HDMB. Ngân hàng cho vay 70% ân hạn lãi 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.