Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CĂN 2PN GIẢM SỐC 4ty1 Còn 3ty7 Hỗ trợ vay Không Qua Trung Gian Ưu đãi Giới Hạn.

Ngày đăng: 04/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BÁN Căn 2PN2WC - GIÁ TỐT NHẤT NGÀY HÔM NAY! Căn 2 phòng ngủ - 2 vệ sinh, Thiết kế tối ưu, view thoáng, Tầng Trung Mát Mẻ Giá chỉ còn 3.7 tỷ ( Giảm ngay 400 triệu so với giá gốc 4.1 tỷ) Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng , Dễ thanh khoảng HỖ TRỢ VAY ƯU ĐÃI NGÂN HÀNG 70 - 80% QUÀ TẶNG NỘI THẤT CƠ BẢN TỪ CHỦ ĐẦU TƯ - SỐ LƯỢNG CÓ HẠN LÀ KHU ĐÔ THỊ ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH: TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI, BỆNH VIỆN VINMEC, TRƯỜNG VINSCHOOL, CÔNG VIÊN 36ha.. Liên hệ ngay: 0979059381Ms.Thuỷ) Chỉ 1 cuộc gọi - bạn sẽ không bỏ lỡ 400 triệu + Nội thất miễn phí..

Xem thêm

Liên hệ:

097 905 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
66.5 m²
56,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thuỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết BÁN CĂN 2PN GIẢM SỐC 4ty1 Còn 3ty7 Hỗ trợ vay Không Qua Trung Gian Ưu đãi Giới Hạn. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.