Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm 2PN+ 69m2 căn góc 3 mặt thoáng, view bao đẹp giá chỉ 3.42 tỷ btp Origami - Vinhomes Q9

Ngày đăng: 04/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm căn 2PN+ căn góc 3 mặt thoáng siêu đẹp tại The Origami - Vinhomes quận 9, Hồ Chí Minh - Diện tích: 69m2. - Căn góc 3 mặt thoáng, view bao đẹp: Vườn Nhật, Hồ cá koi, Công viên cầu vồng - Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm - Sổ hồng riêng chủ nhà không vay ngân hàng - Hỗ trợ vay ngân hàng cho khách có nhu cầu - Giá chỉ 3 tỷ 420 triệu Bao hết thuế phí sang tên -Có xe đưa đón đi xem nhà miễn phí 24/7 - Hỗ trợ tham quan căn hộ thực tế dễ đàng, đến khi nào KH chọn đc căn ưng ý mới thôi. - Hỗ trợ các thủ tục mua bán, hồ sơ vay, ngân hàng. Tư vấn chính xác, tận tâm, nhiệt tình. Cam kết không báo giá ảo, không tốn thời gian của KH. Liên hệ ngay: Em Lê Trâm - tận tâm, uy tín 0938690885Tìm nhà không khó - Đã có Lê Trâm em lo). Cty TNHH bất động sản MK. Tòa nhà T16 - 03, khu biệt thự nhà phố Manhattan, KĐT Vinhomes Grand Park. Phường Long Bình, TP. Hồ Chí Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 869 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

3,42 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
49,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm 2PN+ 69m2 căn góc 3 mặt thoáng, view bao đẹp giá chỉ 3.42 tỷ btp Origami - Vinhomes Q9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.