Tin đăng đã hết hạn.

Empire City Cove: Bán căn hộ 3 phòng ngủ | 165 m2 | thang riêng | 41,5 tỷ all-in | view vĩnh viễn

Ngày đăng: 04/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Empire City Cove: Bán căn hộ 3 phòng ngủ | 165 m2 | thang riêng | 41,5 tỷ all - in | view vĩnh viễn. * Thông tin chi tiết: - Diện tích: 165 m². - Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 phòng tắm, phòng khách và bếp rộng rãi - Thang riêng lên tận căn hộ. - Bàn giao: Nội thất cơ bản (NTCB), phù hợp khách muốn tự hoàn thiện theo phong cách riêng. - Vị trí: Tòa Cove căn góc, view sông vĩnh viễn, thoáng và không bao giờ bị chắn. - Pháp lý: hợp đồng mua bán. * Giá bán: 41,5 tỷ (all - in đã bao gồm toàn bộ thuế và phí chuyển nhượng). * Liên hệ BHREALTY 0939026216 Hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp. * Văn phòng ngay tại khu đô thị Thủ Thiêm thuận tiện tiếp đón và tư vấn trực tiếp tại dự án. * Đội ngũ nắm pass, chìa khóa xem nhà hỗ trợ khách xem nhà nhanh, linh hoạt mọi khung giờ. * BHREALTY: Quản lý rổ hàng lớn nhất tại Empire City và The Metropole Thủ Thiêm: - Cho thuê ngắn hạn - dài hạn. - Chuyển nhượng, mua bán căn hộ với pháp lý rõ ràng. - Cam kết: Thông tin minh bạch, giá chuẩn, quy trình chuyên nghiệp từ tư vấn đến ký kết. --- * Hotline/Zalo (24/7): 0939026216 * Website: Https://bhrealty.vn * BHREALTY: Đối tác uy tín tại Empire City và The Metropole Thủ Thiêm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 902 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

41,5 tỷ

3 PN, 2 WC
165 m²
251,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939026216

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Empire City Cove: Bán căn hộ 3 phòng ngủ | 165 m2 | thang riêng | 41,5 tỷ all-in | view vĩnh viễn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.