Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ Vinhome Grand Park - Quận 9 - Full nội thất

Ngày đăng: 14/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng (hoặc cho thuê) căn hộ Vinhome Grand Park - Quận 9 (Đã Có Sổ). - Tòa The Rainbow - Tầng 17, 1PN + 1 = Thiết kế 2PN. Chuyển nhượng: 2.300.000.000 (đã bao gồm thuế, phí, hoa hồng). + Full nội thất: 2 giường lớn, Sofa bed, 2 tủ lớn, bộ bàn ăn, 2 bộ rèm chống nắng, tủ giày. + Full tủ bếp trên dưới. + Full Thiết bị: 2 máy lạnh inverter LG, máy nước nóng Ariston 20L, máy giặt cửa trước Electrolux, tủ lạnh Toshiba 200L, bếp âm đôi Sunhouse Từ và Hồng ngoại, Tivi Samsung. Cho thuê: 7.500.000 / tháng - Chỉ nhận hợp đồng 12 tháng - Cọc 2 tháng. Ưu tiên khách nước ngoài. Hạn chế: Khách có vật nuôi. Liên hệ: 0902860161 Mr. Phương để được xem chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 286 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN
44 m²
52,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Rainbow – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VP

Võ Minh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ Vinhome Grand Park - Quận 9 - Full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.