Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ studio giá rẻ 33m2 giá chỉ 2,175 tỷ có ban công thoáng mát, view đẹp thuận tiện di chuyển

Ngày đăng: 03/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chỉ cần 2,175 tỷ đã sở hữu ngay căn hộ studio giá rẻ tại Vinhome Grandpark có ban công thoáng mát và phù hợp cho kinh doanh đầu tư sinh lời - Loại hình : STUDIO - Diện tích : 33m2 - Giá bán : 2,175 tỷ bao tất cả thuế phí, không phát sinh chi phí nào - Tầng thấp cực kỳ thuận tiện di chuyển Chỉ vài bước chân là đến trung tâm thương mại, khu vui chơi, chợ và các tiện ích nội khu - Hỗ trợ vay ngân hàng nếu anh chị cần lên đến 60%, phù hợp cả với người trẻ muốn mua nhà lần đầu hoặc đầu tư sinh lời dài hạn. Xem nhà liên hệ Thiên Ân (call/ zalo): 0945040099 Cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

094 504 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,18 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
66,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Thiên Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ studio giá rẻ 33m2 giá chỉ 2,175 tỷ có ban công thoáng mát, view đẹp thuận tiện di chuyển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.