Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc 3PN full nội thất view sông tầng 16 sổ hồng Lumiere Riverside

Ngày đăng: 14/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Diện tích: 95,3m² Cấu trúc: 3 phòng ngủ căn góc 2 mặt thoáng Ban công hướng Tây Bắc Đón gió mát, view thoáng, không bị chắn Dự án: Lumière Riverside Masterise Homes, Thảo Điền, Q2 Nội thất đầu tư cao cấp đầy đu tiện nghi Thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng Ban công rộng, đón nắng chiều nhẹ, view thành phố Khu căn hộ cao cấp bậc nhất khu Thảo Điền: hồ bơi, gym, rạp chiếu phim, sân vườn, TTTM, an ninh 24/7 Giá bán: [16.8 tỷ] Thương lượng cho khách thiện chí Liên hệ xem nhà 24/7: (Mr Tùng08350166180835016618

Xem thêm

Liên hệ:

083 501 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

3 PN, 2 WC
95.6 m²
175,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Hữu Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc 3PN full nội thất view sông tầng 16 sổ hồng Lumiere Riverside - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.