Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Vista An Phú view hồ bơi nhà mới đẹp đang có hợp đồng thuê

Ngày đăng: 02/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Vista An Phú tọa lạc tại Xa Lộ Hà Nội, An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống chất lượng và tiện nghi. + Diện tích rộng rãi 135m2 với thiết kế 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường,... + Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. + Phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. + Hợp đồng thuê Tiện ích xung quanh: + Siêu thị mini The Vista và siêu thị Genshai thuận tiện cho nhu cầu mua sắm. + Các trường học như ISHCMC - American Academy Anne Hill và nhiều trường học khác Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Alex Thủy 0901839179

Xem thêm

Liên hệ:

090 183 ****

Vị trí bản đồ

11,15 tỷ

3 PN, 3 WC
135 m²
82,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Vista An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đoàn Thị Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Vista An Phú view hồ bơi nhà mới đẹp đang có hợp đồng thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.