Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ giá tốt tầng cao độc tôn 4PN, 3WC tại Thu Thiem Zeit River chỉ 54 tỷ

Ngày đăng: 09/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư nằm tại Thu Thiem Zeit River, Nguyễn Cơ Thạch, Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. - Diện tích: 234m2, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm. - Hướng cửa chính: Tây Bắc, hướng ban công: Đông Nam. - Nội thất: Giao thô. - Giá: 54 tỷ VND. Điểm nổi bật: - Thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi, thoáng đãng. - Tiện ích đầy đủ và sang trọng trong khu vực. Khu vực xung quanh: - Siêu thị E-Mart - Công viên Bờ Sông Thủ Thiêm, Công viên Sala. - Quận 1 chỉ 5phut di chuyển Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Huỳnh Chí Nghĩa qua số điện thoại 0812766606

Xem thêm

Liên hệ:

081 276 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

54 tỷ

4 PN, 3 WC
234 m²
230,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Thủ Thiêm Zeit River, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NJ

Nghĩa - Jack

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ giá tốt tầng cao độc tôn 4PN, 3WC tại Thu Thiem Zeit River chỉ 54 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.