Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Cần Bán Gấp Căn Hộ SunView Town Thủ Đức DT 69m2 2PN 2WC Giá 1 Tỷ 620 Nội Thất Đầy Đủ

Ngày đăng: 11/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chung cư tại Sunview Town, Gò Dưa, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức với diện tích 69m2, gồm 2PN + 2WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân đang tìm kiếm không gian sống thoải mái. Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, giường, tủ lạnh và nhiều đồ dùng tiện nghi khác, giúp cuộc sống hàng ngày trở nên dễ dàng và tiện lợi hơn. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho khách hàng. - Điểm nổi bật: + Diện tích: 69m2 + 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm + Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... + Phong thủy tốt, đem lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. - Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần trạm y tế phường Bình Chiểu và Bệnh viện Thành phố Thủ Đức + Công viên Bình Đức phục vụ nhu cầu giải trí và thể thao + Siêu thị Co.opmart Tam Bình, Bách Hóa Xanh, WinMart+ chỉ trong bán kính gần + Trường mầm non Blue Sky Kindergarten - Sunview Town, Trường mầm non Việt Anh gần đó, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ. Thành Minh 0906233874

Xem thêm

Liên hệ:

090 623 ****

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
23,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunview Town, Đ. Gò Dưa, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Thành Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Cần Bán Gấp Căn Hộ SunView Town Thủ Đức DT 69m2 2PN 2WC Giá 1 Tỷ 620 Nội Thất Đầy Đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.