Tin đăng đã hết hạn.

3.399 tỷ! Cắt lỗ bom tấn! 2PN + Origami view trực diện hồ bơi resort

Ngày đăng: 02/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

LH: Duy Linh 0906858977 Bán căn hộ Origami 2PN + view trực diện hồ bơi resort. Diện tích: 69.2m2 - hướng view Đông Nam mát cả ngày. Giá: 3.399 tỷ all in.

Xem thêm

Liên hệ:

090 685 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 2 WC
69.2 m²
49,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
DR

Duy Linh Realty

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết 3.399 tỷ! Cắt lỗ bom tấn! 2PN + Origami view trực diện hồ bơi resort - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.