Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 1PN The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, 2,1 tỷ full nt. view sông. Gần Vincom

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park tọa lạc tại Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, sở hữu diện tích với thiết kế hiện đại và tinh tế. Căn hộ có 1PN + 1WC, hướng cửa chính Đông Bắc, rất phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái và phong thủy tốt. Điểm đặc biệt của căn hộ này là nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh,... mang lại sự tiện nghi ngay khi chuyển vào ở. Với mức giá chỉ 2,1 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng trong khu vực đầy tiềm năng phát triển. Đặc biệt, The Beverly Solari nằm trong khu phức hợp Vinhomes Grand Park, nổi bật với nhiều tiện ích hiện đại như hồ bơi, công viên cây xanh, trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích khác. Khu vực này không chỉ mang đến một phong cách sống năng động mà còn thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận. Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn miễn phí từ NGUYỄN THỊ HUỆ qua số 0977761932

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

1 PN, 1 WC
39 m²
53,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
H

Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 1PN The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, 2,1 tỷ full nt. view sông. Gần Vincom - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.