Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán CC Safira Khang Điền căn 2PN 2WC nhà cơ bản view thoáng 3.750 tỷ LH:0901372799

Ngày đăng: 02/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC Safira Khang Điền, nằm ở Võ Chí Công, Phú Hữu, Q9, HCM, đang chờ đón bạn về làm tổ ấm. Giá chỉ 3,75 tỷ cho 66m2, 2PN, 2WC, nội thất cơ bản cực kỳ xịn. Phong thủy tốt, nhà có sổ đỏ, pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ. Không có gì phải lo lắng khi quyết định chọn nơi này làm chốn an cư. Nội thất cơ bản với các món như tủ bếp, giường, bàn ghế, thoải mái dọn vào ở ngay. Không cần phải sửa chữa gì nhiều, chỉ việc xách vali vào và tận hưởng cuộc sống mới. Địa điểm xung quanh Công viên Phú Hữu gần đó cho những buổi dạo chơi hay thể thao. Trường mầm non song ngữ Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, trường mầm non Hoa Hồng Đỏ và Blue Sky Kindergarten - Mega Residence cũng nằm trong vùng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết, gọi 0901372799 hoặc liên hệ với Thanh Hiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

090 137 ****

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
56,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Safira Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thanh Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán CC Safira Khang Điền căn 2PN 2WC nhà cơ bản view thoáng 3.750 tỷ LH:0901372799 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.