Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 2PN (chính chủ). Giao dịch nhanh gọn

Ngày đăng: 14/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Do gia đình ko ở Q9, cần chuyển đổi nên GĐ mình bán gấp căn 2pn 1wc. Nội thất cơ bản. Lầu trung, view hồ bơi. Căn này mát mẻ ko có nắng. Các bạn đăng tin vui lòng ko làm phiền nhé. Cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 990 ****

Vị trí bản đồ

1,42 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
24,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Topaz Home 2, P. Tân Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MQ

Mr Quốc

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 2PN (chính chủ). Giao dịch nhanh gọn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.