Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 2pn + (69m2) giảm ngay 938 triệu giá còn 3,493 tỷ lh em 0938769984

Ngày đăng: 03/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn 2pn + (69m2) giảm ngay 938 triệu giá còn 3,493 tỷ. LH Em 0938769984 Sở hữu căn hộ hiện đại. Với thiết kế bancon phòng khách, có thêm Logia riêng gió lùa mát mẻ điều hoà không khí cho căn hộ luôn thoáng. Phân khu mới bàn giao 2024 The Beverly Solari Thuộc đại đô thị. Vinhomes Grand Park tại TP. HCM rộng 271.2ha. View cực thoáng và Chill thích hợp cho mọi lứa tuổi hướng đến không gian sống Xanh. Loại hình: 2PN. Diện tích: 69m2. Giá sốc: 3tỷ493 mới 100%. (Giá chưa VAT và KPBT). Full giá: 3,9 tỷ. View: Nội khu, hồ bơi. Bàn giao nhà: Hoàn thiện tường, gạch, trần thạch cao đầy đủ, sẵn 3 máy lạnh, full thiết bị vệ sinh, gói smarthomes, ở ngay. Tiện ích: Sân tập thể thao, sân chơi trẻ em, hồ bơi, sân yoga, gym ngoài trời. Đại công viên 36ha gồm 15 công viên chủ đề, VinWonders & bến du thuyền khu vui chơi & giao thông đường thủy, sân golf 2 tầng. 100 + khu BBQ & dã ngoại ngoài trời, Vincom Mega Mall & phố mua sắm, ẩm thực. Vinschool & Vinmec giáo dục và y tế tiêu chuẩn cao. VinBus & Metro giao thông xanh, kết nối trung tâm TP. Liên hệ em Làn 0938769984 hỗ trợ tư vấn xem nhà tại Vin. PKD Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

093 876 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,49 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
50,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LL

LÊ THỊ LÀN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 2pn + (69m2) giảm ngay 938 triệu giá còn 3,493 tỷ lh em 0938769984 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.