Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn 1PN + 1WC Beverly Solari view cực đẹp, giá chỉ 2,486 tỷ bao thuế phí

Ngày đăng: 13/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh căn hộ Beverly Solari thuộc khu đô thị Vinhomes Grand Park. - Loại: 1PN + , view nội khu, hồ bơi. Tầng trung, không chắn view. - Diện tích: Xây dựng 47,5m2. Thông thuỷ 42,9m2. - Nhà mới 100%, nội thất gồm TB vệ sinh, 2 máy lạnh, SH. - Pháp lý: HĐMB. - Giá: 2,486 tỷ bao thuế phí, chưa đóng 5% sổ. - Có hỗ trợ khách mua vay ngân hàng. Liên hệ Mr. Lập hỗ trợ xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

083 998 ****

Vị trí bản đồ

2,49 tỷ

1 PN, 1 WC
47.5 m²
52,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Nhà Ngon Thủ Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn 1PN + 1WC Beverly Solari view cực đẹp, giá chỉ 2,486 tỷ bao thuế phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.