Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc 2PN 2WC Lumiere Boulevard 73m2, view đẹp, tầng trung giá chỉ 4.1 tỷ

Ngày đăng: 12/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ 2PN 2WC phân khu Lumiere Boulevard thuộc dự án Vinhomes Grand Park, TPHCM. - Vị trí căn góc view thoáng 2 mặt, nhìn nội khu và công viên. - Nhà mới 100%, nội thất cơ bản. - DT tim tường 73m², còn lại DT sử dụng 68m². Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, ban công và logia riêng biệt. - Nằm phân khu Compound của chủ đầu tư Masteri nên rất riêng tư, an ninh, đẳng cấp khác biệt. - Giá bán: 4.1 tỷ. - Thanh toán nhiều lựa chọn đến 9 tháng. Có hỗ trợ vay 80%(hỗ trợ lãi 1 năm). - Tiện ích siêu thị, trường học, công viên, hồ bơi đều nằm trong dự án. Liên hệ Mr. Lập - hỗ trợ xem nhà 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

083 998 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
56,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh

Nhà Ngon Thủ Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc 2PN 2WC Lumiere Boulevard 73m2, view đẹp, tầng trung giá chỉ 4.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.