Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Victoria Village 2PN 67.1m2, 61.5m2 lọt lòng view sông thanh toán ít, nhận nhà 12/2025

Ngày đăng: 01/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn 2PN - Dự án Victoria Village. VTV. 1 - 2X. 07: 67.1m2 (tim tường) / 61.5m2 (lọt lòng). View sông Đông Nam. Căn hộ: 2PN + 2WC. Diện tích: 61.5 m2. Giá bán: 5,230 tỷ (bao gồm VAT). Thanh toán: 1.8 tỷ. Tình trạng bàn giao: Tháng 12/2025. Vị trí trung tâm kết nối khu đông, Thạnh Mỹ Lợi, cộng đồng cư dân văn minh, hiện đại. Liên hệ: 0901691213 biết thêm thông tin chi tết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,23 tỷ

2 PN, 2 WC
67.1 m²
77,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901691213

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Victoria Village 2PN 67.1m2, 61.5m2 lọt lòng view sông thanh toán ít, nhận nhà 12/2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.