Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhanh Căn Hộ / 3PN2WC /100 m2 /6,350 tỷ /The Beverly / Vinhomes Grand Park .

Ngày đăng: 31/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chủ Nhà Căn Hộ 3PN2WC/100 m2 / The Beverly cho thuê bán nhanh trong tháng 8 - Thông tin căn hộ : + Loại căn : 3PN2WC/ 100 m2 ban công trải dài từ phòng khách sang phòng ngủ + Ban công view nhìn ra sông đồng nai nhà có nắng sáng mát cả ngày + Giá chủ mua 7 tỷ + Giá bán : 6,350 tỷ bao thuế phí chuyển nhượng + Chủ nhà có hỗ trợ khách vay ngân hàng. - Khu Căn Hộ The Beverly là khu căn hộ cao cấp của khu đô thị Vinhomes Grand Park với sảnh lễ tân , sảnh chờ khách , tiện ích trong nhà - Khu đô thị Vinhomes Grand Park dân trí cao , văn minh , lịch sự , anh ninh. Thích hợp cho các gia định trẻ hoặc các người lớn tuổi để nghỉ dương tranh xa trung tâm thành phố. Với sự am hiểu về thị trường chuyển nhượng Tại phân khu Beverly căn 3PN2WC này giá tốt hơn thị trường tầm hơn 1 tỷ . Anh chị đang có nhu cầu quan tâm liên hệ em ngay qua số điện thoại : 0902178879 Văn Ký em cung cấp đầy đủ thông tin và hẹn lịch xem nhà thực tế. Em xin chân thành cảm ơn anh chị quan tâm bài đăng

Xem thêm

Liên hệ:

090 217 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

6,35 tỷ

2 PN, 2 WC
100 m²
63,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MB

Mai Văn Biên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhanh Căn Hộ / 3PN2WC /100 m2 /6,350 tỷ /The Beverly / Vinhomes Grand Park . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.