Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2pn 2wc giá 4,2 tỷ lumiere boulevar nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 13/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh 2PN2WC view hồ bơi siêu đẹp, giá rẻ nhất thị trường view hồ bơi 4,2 tỷ bao toàn bộ, bán cắt lỗ, hướng và view hồ bơi xanh mát với mảng xanh 3D, cách Vincom 300m, khu Lumiere Boulevard Vinhomes Grand Park. Nội thất cao cấp như hình. Căn hộ này có ưu điểm: - Giá siêu tốt (giá mới từ CĐT hiện tại tầm 6 tỷ cho căn 2PN view nội khu view hồ bời). - Nhà có thiết bị vệ sinh xịn. - Cách Vincom và công viên biển hồ Vinwonder 36ha 300m. Với đầy đủ tiện ích đẳng cấp, hệ sinh thái tất cả trong một như: Đại công viên 36ha, trung tâm thương mại Vincom, hệ thống trường học Vinshool, bệnh viện Vinmec, Vinbus,... Giá bán căn hộ chỉ 4,2 tỷ (bao thuế phí và sổ). Đặc biệt còn nhiều căn giá tốt. Loại 1PN+ giá 3,xty Loại 3PN giá 5,x tỷ tìm căn phù hợp cho khách hàng + Diện tích và thiết kế căn hộ gồm 74m2 2P và 2WC + Vị trí căn hộ: Phân khu Lumiere Boulevard chủ đầu tư Masterise Homes dự án Vinhomes Grand Park Quận 9. Pháp lý: HĐMB. Ngân hàng: Hỗ trợ vay lên đến 80% giá trị căn hộ, trả góp đến 35 năm. Hãy liên hệ gặp Đắc Tâb để biết thêm chi tiết. -------------------- Tiện ích đặc thù có tại dự án Masteri quận 9: - Phòng tập gym hiện đại (miễn phí). - Sảnh lounge sang trọng (sảnh dành cho cư dân tiếp khách rất sang trọng theo tiêu chuẩn 5 sao). - Phòng thực tế ảo và khu trò chơi trong nhà cho các bé. - Tầng hầm giữ xe (gồm có tầng hầm xe máy B1, xe ô tô B2). - Hồ bơi nước khoáng mặn ngoài trời và cây xanh bóng mát ở khắp các tòa căn hộ, phòng xông hơi (miễn phí). - Khu nướng BBQ miễn phí nội khu cho cư dân. - Mặt bằng khối đế thương mại ngay dưới các tòa căn hộ Vinhomes. - Công viên 36ha ven sông Đồng Nai và sông Tắc với bến du thuyền 5 sao là điểm nhấn. - Nhà sinh hoạt cộng đồng. - Hệ thống sân tập thể thao ngoài trời (sân bóng đá mini, sân tennis, sân bóng rổ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 208 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
56,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lumiere Boulevard, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2pn 2wc giá 4,2 tỷ lumiere boulevar nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.