Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, giá 3.2 tỷ dt 82m2, nội thất dính tường Vinhomes Grand Park, Quận 9, TP. HCM

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Grand Park, Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP. HCM mang đến không gian sống lý tưởng cho các gia đình hiện đại. - Diện tích rộng rãi 82m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình đông thành viên. - Nội thất dính tường có bếp rèm tủ giường. Hiện đại, tiết kiệm không gian, tạo sự tiện nghi tối đa. - Giá bán hấp dẫn 3,2 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu và khả năng tài chính của nhiều khách hàng. Căn hộ có phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, siêu thị Bách Hóa Xanh, và công viên nội khu Vinhomes Grand Park, mang đến cuộc sống tiện nghi và thoải mái. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ 0977761932 với Nguyễn Thị Huệ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
39,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
H

Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, giá 3.2 tỷ dt 82m2, nội thất dính tường Vinhomes Grand Park, Quận 9, TP. HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.