Tin đăng đã hết hạn.

Eaton Park căn góc 75,8m2 bán nhanh giá 10,068 tỷ

Ngày đăng: 31/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng chuyển nhượng giá tốt Tháng 8/2025 căn hộ Eaton Park Mai Chí Thọ của CĐT hàng đầu Malaysia Gamuda Land. PKD trực tiếp CĐT 0908787480 Ms. Xuân Thịnh. - 10 căn giá tốt còn lại trước thềm mở Booking đợt cuối căn hộ hạng sang Eaton Park Mai Chí Thọ từ 200 triệu/m2. - Tiến độ xây dựng tới tầng 22, nhận nhà quý 3/2027. - Nút giao thông An Phú đã thông nhánh hầm từ cao tốc về Mai Chí Thọ hướng hầm Thủ Thiêm. - Đoạn Liên Phường 700m còn lại hoàn thiện 2026. - Nhà mẫu, sa bàn, công viên Eaton đã sẵn sàng cho khách hàng tham quan. - Làm việc, thương lượng giá trực tiếp chủ nhà. - Vẫn còn một số căn giá tốt từ CĐT Gumuda Land, liên hệ 0908787480 Ms. Xuân Thịnh để nhận bảng giá, ưu đãi tốt nhất. (*) Thông tin chi tiết về dự án Eaton Park Mai Chí Thọ (Gamuda Land), Quý Anh/Chị vui lòng liên hệ trực tiếp; -------------------------------------------------- Thông tin liên hệ. PKD Dự án Eaton Park Gamuda Land. Phone/zalo: 0908787480 (Ms. Xuân Thịnh). Hỗ trợ quý Anh/Chị xem nhà mẫu, công trình (24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

090 878 ****

Vị trí bản đồ

10,07 tỷ

2 PN, 2 WC
75.8 m²
132,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Xuân Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Eaton Park căn góc 75,8m2 bán nhanh giá 10,068 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.