Tin đăng đã hết hạn.

Giá chỉ từ 3,7 tỷ - Căn hộ 2PN - View sông - The Beverly Solari, Vinhomes Grand Park

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em - Minh Anh 0901884034 - xin phép gửi đến Anh/Chị một căn hộ cực kỳ đáng cân nhắc tại The Beverly Solari, Vinhomes Grand Park, Thủ Đức. Đây là căn hộ 2 phòng ngủ, thiết kế vuông vức, view sông cực kỳ thoáng mát, nằm ở phân khu cao cấp nhất toàn dự án nơi sở hữu tiện ích sống đẳng cấp và cộng đồng cư dân văn minh nhất. - Thông tin chi tiết căn hộ: Diện tích: 66.5m² (tim tường) Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công hướng mát Giá bán: khoảng 3,744 tỷ (đã bao gồm VAT) Giá/m² chỉ khoảng 50 triệu quá tốt trong khu Beverly thời điểm này - Ưu đãi hiện có: Giảm ngay 10% nếu Anh/Chị chọn gói hoàn thiện nội thất Tặng thêm 3% theo chương trình Tân Gia Đón Tết Chiết khấu thêm 4,3% khi thanh toán tiến độ bằng vốn tự có - Lý do nên xuống tiền căn này: View sông cực mát, không bị chắn, không ồn Thiết kế tối ưu, dễ decor nội thất theo ý Bàn giao đầy đủ thiết bị vệ sinh, chỉ việc lắp nội thất là vào ở Nằm trong Beverly phân khu đáng sống nhất Grand Park hiện tại Đầy đủ tiện ích: Vincom Mega Mall, Vinschool, Vinmec, công viên 36ha Kết nối nhanh về trung tâm TP qua Metro số 1, Xa lộ Hà Nội, cầu Long Đại Hiện căn này bên em đang cần bán trong thời gian ngắn, phù hợp cho Anh/Chị mua ở ngay hoặc đầu tư giữ tài sản trung dài hạn. Nếu Anh/Chị quan tâm, em - Minh Anh 0901884034 - rất sẵn lòng hỗ trợ thông tin chi tiết hơn và sắp xếp đi xem nhà thực tế bất kỳ lúc nào tiện cho mình ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 188 ****

Vị trí bản đồ

3,74 tỷ

2 PN, 2 WC
66.5 m²
56,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901884034

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Giá chỉ từ 3,7 tỷ - Căn hộ 2PN - View sông - The Beverly Solari, Vinhomes Grand Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.