Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn hộ Elysian không áp lực thanh toán. Tiến độ 5% - 10% - 15% mỗi đợt cách nhau 8 tháng

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ 2PN 2WC vị trí góc cực đẹp tại dự án Elysian by Gamuda Land, số 170 đường Lò Lu, phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức. * Vị trí tiềm năng: Nằm trên trục đường Lò Lu đang mở rộng lộ giới 30m, kết nối nhanh đến Vành Đai 3, Xa lộ Hà Nội và khu Công Nghệ Cao. Gần cụm trường đại học quốc tế, bệnh viện Q9, trung tâm hành chính Thủ Đức. * Thông tin căn hộ: Diện tích: 77m² 2PN 2WC thiết kế căn góc, 2 mặt thoáng. Tầng: 15 view cao, không bị chắn, ánh sáng & gió tự nhiên dồi dào. Giá bán: 5,214 tỷ đã bao gồm thuế phí sang tên. Căn hộ thiết kế vuông vức, tối ưu không gian sống. * Phương thức thanh toán giãn cách hợp lý: 05/2025: Ký HĐMB, thanh toán 5%. 01/2026: Thanh toán 10%. 09/2026: Thanh toán 15% Tổng 30% đến khi nhận nhà (Q2/2027). * Tiện ích nổi bật: Hồ bơi resort 1.190m², công viên cây xanh rộng 1.2ha. Vườn treo, vườn thiền, khu BBQ, đường chạy bộ. Phòng gym, yoga, sauna, thư viện, co - working. Khu học tập sáng tạo & nông trại 4 mùa cho trẻ em. * Liên hệ hotline PKD CDT : Xuân Chân. 0919147215Zalo/Viber) để hỗ trợ thông tin chi tiết & đi xem nhà mẫu.

Xem thêm

Liên hệ:

091 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,21 tỷ

2 PN, 2 WC
77.6 m²
67,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn hộ Elysian không áp lực thanh toán. Tiến độ 5% - 10% - 15% mỗi đợt cách nhau 8 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.