Tin đăng đã hết hạn.

Giá 6.05tỷ - bán gấp 3PN - full NT - lexington - nhà đẹp - tầng trung - bớt lộc nhẹ

Ngày đăng: 30/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn 3PN - full nội thất - giá 6.05tỷ - Lexington Quận 2. Chủ cần bán gấp căn 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất, nhà đẹp, thoáng mát, diện tích 102m2. Giá bán: 6.05tỷ (có bớt lộc cho khách thiện chí). Khách xem nhà liên hệ em ngay nhé! Ngoài ra, em còn các căn giá tốt nhất thị trường, hàng độc quyền! 3 PN - 6.05 tỷ. Giá bán cập nhật liên tục - luôn có căn giá hời hơn thị trường! Vị trí đắc địa, gần Metro, Thảo Điền, kết nối nhanh đến Quận 1, Bình Thạnh,... Liên hệ ngay 0976414491 để nhận danh sách căn hộ đẹp, giá tốt tại Lexington.

Xem thêm

Liên hệ:

097 641 ****

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

3 PN, 2 WC
102 m²
59,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lexington Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HY

Hồng Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá 6.05tỷ - bán gấp 3PN - full NT - lexington - nhà đẹp - tầng trung - bớt lộc nhẹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.