Tin đăng đã hết hạn.

Masteri Thảo Điền (Cần bán) 69m2

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Masteri Thảo Điền [cần bán] - english below. Diện tích: 69m2. 2 phòng ngủ - 2 phòng tắm. Giá: 8,1 tỷ VND. Hình thức sở hữu: SPA. Căn hộ có nhiều tiện ích nội khu, bao gồm hồ bơi vô cực, sân thể thao đa năng, khu vui chơi trẻ em và nhiều tiện ích khác. Đặc biệt, khu vực xung quanh có nhiều trường học quốc tế và các công ty. -- Masteri Thao Dien (For sell). Area: 69m2. 2 bedrooms - 2 bathrooms. Price: 8.1 billion VND. Ownership form: Spa. The property offers many internal amenities, including infinity swimming pools, multi - purpose sports courts, childrens play area, and more. Especially, the surrounding area has many international schools and companies.

Xem thêm

Liên hệ:

097 100 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8,1 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
117,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Thảo Điền, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
V

Vista

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Masteri Thảo Điền (Cần bán) 69m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.