Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN+1, 2WC tại The Rainbow-Vinhomes Grand Park. Gía rẻ chỉ 2,98 TỶ , Full NT cao cấp, sẳn sổ

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại phân khu The Rainbow - Vinhomes Grand Park TP.Thủ Đức ( Quận 9 ) căn hộ chung cư này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Đón đầu hạ tầng Vành Đai 3 năm 2026 Đại lý F1 CĐT Vinhomes : 0908565251Ms. Thư - TPKD Minh An Homes). * Thông tin căn hộ: - Diện tích: 70m2 + Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. - Nội thất: Full nội thất cao cấp + Sẵn sàng sử dụng ngay mà không cần thêm trang trí. - Hướng ban công: Đông Bắc + Đón gió tự nhiên, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Giá: 2,98 TỶ + Cơ hội đầu tư hấp dẫn trong khu vực đang phát triển. - Đã có sổ hồng Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. * Tiện ích nổi trội tại dự án: - Hồ bơi, sân thể thao, công viên ngoài trời - Công viên ven sông Vinwonder - TTTM Vincom Mega Mall - Sân tập golf 2 tầng - Bệnh viện quốc tế vinmec. - Trường học quốc tế vinschool. - Hệ thống 1000 máy thể thao ngoài trời, 100 chòi nướng bbq, công viên nhật bản, hồ cá koi... * Trụ sở công ty: NXLP 108 Manhattan, Vinhomes Grand Park, P Long Bình, Tp Thủ Đức. * Hơn 7 năm tư vấn các dòng sản phẩm của CDT Vinhomes - chắc chắn rằng quý anh chị sẽ có trải nghiệm tốt nhất khi làm việc với chúng tôi. * Cam kết không đăng giá ảo. LH tư vấn và xem nhà thực tế : 0908565251Ms. Thư - TPKD Minh An Homes). Em trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 856 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

69 m²
43,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Rainbow – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Thị Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN+1, 2WC tại The Rainbow-Vinhomes Grand Park. Gía rẻ chỉ 2,98 TỶ , Full NT cao cấp, sẳn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.