Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Safira Khang Điền, 87m2 3PN View sông mát mẻ, Full nội thất đẹp như hình, lầu cao

Ngày đăng: 29/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP CĂN HỘ SAFIRA KHANG ĐIỀN 3PN, FULL NỘI THẤT, View sông cực mát Vị trí: 454 Võ Chí Công, Phú Hữu, Q9 (TP. Thủ Đức) Diện tích: 87m² 3PN, 2WC Nội thất: Full cao cấp như hình xách vali vào ở ngay Pháp lý: Sổ hồng chính chủ sang tên nhanh Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi tràn bờ Gym hiện đại Công viên, khu vui chơi trẻ em An ninh 24/7 Không gian sống an lành Giá bán: 5 TỶ 350 (Thương lượng cho khách thiện chí) Liên hệ: 0388668882Tâm Zalo) để xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

038 866 ****

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
61,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Safira Khang Điền, P. Phú Hữu, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0388668882

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Safira Khang Điền, 87m2 3PN View sông mát mẻ, Full nội thất đẹp như hình, lầu cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.