Tin đăng đã hết hạn.

Nóng hổi: Bán căn hộ Urban Green cực kì xịn sò với 2PN 2WC - nội thất đầy đủ - nhà mới bàn giao

Ngày đăng: 31/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ Căn hộ Urban Green TP Thủ Đức cần bán (hoặc cho thuê) căn hộ mới toanh: - Diện tích: 82,5m2. - Thiết kế: 2PN + 2WC, nội thất cao cấp đầy đủ. - Đặc biệt: Nhà vừa mới nhận bàn giao từ CĐT Kusto Hones nên chưa ở ngày nào. - View nhà hướng đông cực kì mát mẻ. * Giá bán: 6,5 tỷ. * Giá thuê: Giá 17tr (khách thuê tự trả chi phí quản lý hàng tháng cho CBRE). Liên hệ sớm để được book lịch xem nhà chi tiết cùng gia chủ nhé em quý khách. My phone: 0902860161 - Mr. Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 286 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

2 PN, 2 WC
82.5 m²
78,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Urban Green, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VP

Võ Minh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nóng hổi: Bán căn hộ Urban Green cực kì xịn sò với 2PN 2WC - nội thất đầy đủ - nhà mới bàn giao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.