Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất thị trường - 3PN, 2WC, 142m2, Estella Heights, toà trung tâm thương mại chỉ 18,5 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

+ Diện tích rộng rãi 142m2 với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thích hợp cho gia đình đông người. + Giá bán 18,5 tỷ VND, hợp lý cho một căn hộ cao cấp tại khu vực quận 2. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, mang lại sự yên tâm cho khách hàng khi giao dịch. Chi tiết dự án: Dự án Estella Heights được phát triển bởi Tập đoàn bất động sản Keppel Land và Công ty Cổ phần Bất động sản Tiến Phước. Dự án bao gồm 4 tòa tháp cao từ 33-34 tầng, với mật độ xây dựng chỉ 28,5%, thiết kế mở và xanh, mang đến không gian sống lý tưởng. Cư dân sẽ được tận hưởng hệ thống tiện ích đa dạng như hồ bơi, khu vui chơi, phòng gym, và trung tâm thương mại Estella Palace. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị và công viên, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ: 0906379369, Thuý.

Xem thêm

Liên hệ:

090 637 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

3 PN, 2 WC
142 m²
130,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Estella Heights, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thuý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất thị trường - 3PN, 2WC, 142m2, Estella Heights, toà trung tâm thương mại chỉ 18,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.