Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ Flora Anh Đào, full nội thất, dt 52.5m2, view Global City, sổ hồng, giá 2 tỷ650

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ Flora Anh Đào full nội thất - Diện tích: 52,5 m2 (1PN +1 , 1wc) - Tầng 12A - View Global City, toà nhà Landmark 81 - Pháp lý: sổ hồng riêng sang tên nhanh gọn - Giá : 2tỷ 650 Tiện ích: + hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, công viên rộng rãi, phòng tập gym, bảo vệ 24/7. Anh chị quan tâm alo em sdt: 0905004399zalo, viber) Cảm ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

090 500 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

52.5 m²
50,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Flora Anh Đào, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
D

Dưỡng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ Flora Anh Đào, full nội thất, dt 52.5m2, view Global City, sổ hồng, giá 2 tỷ650 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.