Tin đăng đã hết hạn.

The Galleria - Bán căn hộ loft 2 phòng ngủ | full nội thất | giá 14.8 tỷ all - in

Ngày đăng: 27/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

The Galleria - Bán căn hộ loft 2 phòng ngủ | full nội thất | giá 14.8 tỷ all - in. * Thông tin sản phẩm. - Loại hình: Căn hộ loft thiết kế thông tầng, trần cao thoáng đãng. - Diện tích: 75 m². - Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm kết cấu không gian mở, hiện đại. - Nội thất: Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp dọn vào ở ngay. - Pháp lý: Hỗ trợ thủ tục chuyển nhượng nhanh chóng. - Lợi thế nổi bật. - Thiết kế Loft đón sáng tự nhiên, không gian sống ấn tượng. - Vị trí trong phân khu The Galleria gần công viên trung tâm và tuyến Metro số 2. - Phù hợp khách mua ở cá tính hoặc đầu tư cho thuê phong cách boutique. * Giá bán: 14,8 tỷ (giá all - in đã bao gồm toàn bộ chi phí thuế, phí chuyển nhượng). * Liên hệ. - Website: bhrealty.vn. - Hotline: 0939026216Hỗ trợ 24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

093 902 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
197,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Galleria Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939026216

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Galleria - Bán căn hộ loft 2 phòng ngủ | full nội thất | giá 14.8 tỷ all - in - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.