Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp thủ thiêm dragon 1pn+1. giá tốt không ảo. full nội thật, nhà mới.

Ngày đăng: 27/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn hộ Thủ Thiêm Dragon 1pn+1. Đã vó sổ hồng. Giá bán 4 tỷ có thương lượng. View đẹp 1 căn duy nhất. Xem nhà liên hệ Mai Lan cư dân Thủ Thiêm. Tại Shop B01.01 Thủ Thiêm Dragon, ngay sảnh lễ tân và hồ bơi. Sdt: 0938701948

Xem thêm

Liên hệ:

093 870 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 1 WC
50 m²
79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thủ Thiêm Dragon, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
M

Ms.lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp thủ thiêm dragon 1pn+1. giá tốt không ảo. full nội thật, nhà mới. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.