Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 2pn 100m tầng thấp empire city tilia

Ngày đăng: 28/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chỉ 15.3 TỶ NET giá tốt nhất thị trường cho căn rộng & đã có full nội thất Vị trí: Tòa Tilia, Empire City Khu đô thị Thủ Thiêm, TP. Thủ Đức Diện tích: 100m | 2 phòng ngủ 2 WC Tình trạng: Full nội thất cao cấp dọn vào ở ngay Sở hữu lâu dài, 5% còn lại ~380 triệu sẽ thanh toán khi ra sổ Ưu điểm nổi bật: Căn góc, cửa kính lớn ánh sáng tự nhiên tràn ngập, thoáng mát cả ngày Thiết kế hiện đại, sàn đá & gỗ cao cấp, ban công rộng nhìn cây xanh mảng xanh nội khu Nội thất đồng bộ, đầy đủ thiết bị rời và âm tường Vị trí tầng thấp, đi lại thuận tiện, phù hợp gia đình có con nhỏ hoặc người lớn tuổi Tiện ích Empire City chuẩn quốc tế: Hồ bơi tràn, gym, sân tennis, phòng chơi trẻ em, vườn BBQ Bảo vệ 24/7, cư dân văn minh, môi trường sống lý tưởng Di chuyển nhanh qua hầm Thủ Thiêm đến Quận 1, sát cạnh Metro số 2 Liên hệ xem nhà thực tế & thương lượng trực tiếp chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

076 713 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

15,3 tỷ

2 PN, 2 WC
100 m²
153 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Empire City Thủ Thiêm, Đ. Mai Chí Thọ, P. Thủ Thiêm, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Duy Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 2pn 100m tầng thấp empire city tilia - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.