Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ The Sun Avenue cần bán gấp Dt 76m2, 2pn, 2wc giá 1ty970

Ngày đăng: 27/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ THE SUN AVENUE, QUẬN 2 - Diện tích: 76m2. - Kết cấu: 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Thiết kế hiện đại và bàn giao đầy đủ nội thất chất lượng - Căn hộ có trần cao 4m rất thoáng - Ban công thoáng mát, lộng gió nhìn về phía thành phố và sông Căn hộ 2 phòng ngủ phù hợp cho các gia đình thích có không gian sinh hoạt chung thoải mái nhưng bên cạnh đó vẫn đảm bảo được sự riêng tư của từng thành viên. Sống tại Căn hộ The Sun Avenue bạn sẽ được tận hưởng tiện ích nội khu hoàn chỉnh: khu thương mại, nhà hàng, cafe, khu vui chơi, hồ bơi, gym,... Cách khu căn hộ không xa là các bệnh viện quốc tế, trường học, trung tâm thương mại lớn, đồng

Xem thêm

Liên hệ:

092 406 ****

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
25,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sun Avenue, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Tuệ Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ The Sun Avenue cần bán gấp Dt 76m2, 2pn, 2wc giá 1ty970 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.