Tin đăng đã hết hạn.

(Căn góc, full nội thất) Bán nhanh 11,3 tỷ all in 2PN Lumiere Riverside - tầng đẹp

Ngày đăng: 29/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Lumiere Riverside - ngay ga An Phú - Võ Nguyên Giáp, Thành phố Thủ Đức mới. Điểm nổi bật: - Căn góc tầm view đẹp - tầng trung thoáng mát. - Layout căn rộng rãi - nội thất đầy đủ. - Sổ hồng sẵn. Vị trí ngay Thảo Điền - ga An Phú - di chuyển về các quận trung tâm như Quận 1, Thủ Thiêm (5 phút), Quận 7 (15 phút), trung tâm thương mại Estella Place, Vincom Mega Mall (1 phút), Khu công nghệ cao (10 phút)... * Hỗ trợ thủ tục công chứng sang tên ngay trong ngày. Liên hệ xem nhà: Ms Trúc 0902368906 Chuyên nhận ký gửi bán & cho thuê căn hộ quận 2.

Xem thêm

Liên hệ:

090 236 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

11,3 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
148,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Căn góc, full nội thất) Bán nhanh 11,3 tỷ all in 2PN Lumiere Riverside - tầng đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.