Tin đăng đã hết hạn.

2 phòng ngủ 70m2 bán nhanh giá tốt 3.6xx tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

2PN full NT cần bán căn hộ duplex La Astoria. - Địa chỉ: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức. - Căn hộ: 70m2 - 2PN 2WC. - Tầng cao, view đẹp, thoáng mát. - Tặng kèm nội thất. - Tiện ích nội khu đầy đủ. - Giá bán: 3,680 tỷ (bao sang tên). - Ngân hàng hỗ trợ vay. Liên hệ xem nhà: 0902326747

Xem thêm

Liên hệ:

090 232 ****

Vị trí bản đồ

3,68 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
52,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
La Astoria (La Astoria giai đoạn 2), Đ. Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phương Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 phòng ngủ 70m2 bán nhanh giá tốt 3.6xx tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.