Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ cần bán CH An Khang - Q.2 - Giá 2 tỷ 100 - DT85m2, 2Pn/2Wc , Tầng Trung view đẹp

Ngày đăng: 25/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ AN KHANG QUẬN 2 Diện tích: 85m² 2 Phòng ngủ, 2 Nhà vệ sinh Giá bán: 1 Tỷ 940 Căn tầng trung, view đẹp thoáng mát, nhà sạch sẽ, dọn vào ở ngay. Tiện ích nội khu: Thang máy, bảo vệ 24/7 Hồ bơi, công viên nội khu, sân chơi trẻ em Siêu thị mini, nhà thuốc, quán ăn ngay trong khu Hầm giữ xe rộng, khu dân cư yên tĩnh, an ninh Tiện ích xung quanh: Cách trung tâm Q.1 chỉ 10 phút Gần Mega Market, Vincom Thảo Điền, Estella PlaceGần trường học các cấp (quốc tế & công lập) Gần bệnh viện Q.2, UBND, bưu điện Khu vực dân trí cao, giao thông thuận tiện ra Xa lộ Hà Nội Mai Chí Thọ Lương Định Của Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng ngay Liên hệ xem nhà thực tế Minh Phúc SDT 0901778730

Xem thêm

Liên hệ:

090 177 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
24,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cao ốc An Khang, Đ. Song Hành, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MP

Minh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ cần bán CH An Khang - Q.2 - Giá 2 tỷ 100 - DT85m2, 2Pn/2Wc , Tầng Trung view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.