Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ Masteri An Phú, 7,4 tỷ, 75m2, 2PN, 2WC, p Thảo Điền, Q2, HCM Hot!

Ngày đăng: 28/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Chung cư Masteri An Phú tọa lạc tại đường Xa Lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, Quận 2, TP.HCM. Căn hộ này có diện tích 75m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, và nội thất cơ bản. Với giá 7,4 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ nằm trong dự án nổi tiếng với những tiện ích nội khu như hồ bơi, phòng gym, spa, khu BBQ, và khu vui chơi trẻ em. Không chỉ vậy, thiết kế của dự án cũng cực chất với 4 block cao 45 tầng và 2 tháp đôi 33 tầng, tổng cộng 900 căn hộ. Địa điểm xung quanh + Bệnh viện Quốc tế Thảo Điền + Công viên An Phú + Siêu thị Genshai Chi tiết dự án + Vị trí: Chung cư Masteri An Phú nằm ngay trên đường Xa Lộ Hà Nội, phường Thảo Điền, TP.Thủ Đức, TP.HCM. Kết nối trực tiếp tới nhà ga An Phú, tuyến Metro từ Bến Thành tới Suối Tiên. + Nhà đầu tư: Thảo Điền Investment. + Tiện ích: Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, siêu thị, khu vui chơi giải trí. + Thiết kế: Dự án gồm 4 block căn hộ cao 45 tầng và 2 tòa tháp đôi cao 33 tầng với 2 tầng hầm để xe và trung tâm thương mại ở tầng 1-3. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Nguyễn Trung Hiếu: 0931282786

Xem thêm

Liên hệ:

093 128 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
98,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri An Phú, Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TM

Tuân Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ Masteri An Phú, 7,4 tỷ, 75m2, 2PN, 2WC, p Thảo Điền, Q2, HCM Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.