Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật giỏ hàng 1pn elysian quận 9 ( gamudaland)

Ngày đăng: 25/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

GIỎ HÀNG CĂN HỘ CAO CẤP ELYSIAN QUẬN 9 (THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC) Vị trí đắc địa: Nằm trên trục đường Lò Lu liền kề Vành Đai 3 5 phút đến Khu Công Nghệ Cao, Đại học Fulbright, FPT Kết nối nhanh đến Vincom Mega Mall, Bệnh viện Ung Bướu 2, Bến xe Miền Đông mới, sân bay Long Thành, chợ và trường học hiện hữu Elysian chuẩn sống XANH Biophilic Chủ đầu tư: Gamuda Land Tập đoàn uy tín từ Malaysia Tổng diện tích: 2,84ha Mật độ xây dựng chỉ 39% 4 tháp cao 20 tầng 1.322 căn hộ cao cấp Hơn 40 tiện ích nội khu đẳng cấp: Hồ bơi Olympic & Jacuzzi Vườn thiền, khu yoga ngoài trời Đường chạy bộ trên không Sân golf mini, phòng gym yoga, thư viện, working space Khu vui chơi trẻ em, nhà trẻ nội khu Sảnh đón sang trọng, an ninh 3 lớp 24/7 Căn hộ hiện có: Diện tích: 44m Tầng trung, view thoáng mát Giá chỉ 2,7 tỷ đã gồm VAT Sổ hồng lâu dài, pháp lý minh bạch Chính sách bán hàng hấp dẫn: Chỉ cần thanh toán 5% là ký HĐMB Ngân hàng hỗ trợ vay 80% Ân hạn nợ gốc & lãi đến 24 tháng Tặng 5 năm phí quản lý + chiết khấu cao Số lượng căn đẹp có hạn Liên hệ em ngay để giữ suất ưu tiên & xem nhà mẫu: HÂN 0916060425

Xem thêm

Liên hệ:

091 606 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
61,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật giỏ hàng 1pn elysian quận 9 ( gamudaland) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.