Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 phòng ngủ, 2WC, 69m2, Linh Xuân Thủ Đức gần siếu thị Go và trung tâm hành chính

Ngày đăng: 25/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ Linh Xuân Thủ Đức 69m2, 2 Phòng Ngủ, 2WC chỉ cần trả trước 15% ký hợp đồng mua bán ngay, vị trí cách siêu thị Go và Trung tâm hành chính 2km, nằm ngay mặt tiền. Có đầy đủ tiện ích hồ bơi gia nhiệt, phòng gym.. A/C quan tâm liên hệ mình để xem nhà nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

093 126 ****

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
47,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

T.Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 phòng ngủ, 2WC, 69m2, Linh Xuân Thủ Đức gần siếu thị Go và trung tâm hành chính - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.