Tin đăng đã hết hạn.

Sarina : Căn 3PN -127m2 Giá tốt nhất hiện tại... Chỉ 18 tỷ allin.

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 3PN 2wc Sarina - Khu căn hộ cao cấp nhất Sala. - Diện tích: 127m². - View: View thoáng- đón nắng sáng - Nội thất: Full - Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình và nghỉ ngơi. * Tiện ích: - Hồ bơi, khu cf ngoài trời, phòng cigar, gym... - Nhà thiết kế thông thoáng trang thiết bị đầy đủ cơ bản. Giá bán: 18 tỷ allin Liên hệ để xem nhà: 0908122688 Nguyễn Tùng (Zalo/Viber) - Chuyên cho thuê và chuyển nhượng Sala- Empire city- The River Thủ Thiêm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 812 ****

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 2 WC
127 m²
141,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
KĐT Sala Đại Quang Minh, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sarina : Căn 3PN -127m2 Giá tốt nhất hiện tại... Chỉ 18 tỷ allin. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.