Tin đăng đã hết hạn.

1 căn duy nhất 3 pn toà d masteri centre ponit view công viên chỉ 6,970 bao hết.

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

MASTERI CENTRE POINT - VINHOMES GRAND PARK QUẬN 9 Thông chi tin tiết căn hộ: - Toà D, hướng đông nam, diện tích 100m2 căn góc diện tích lớn, . - Giá 6,970 bao hết, cam kết không phát sinh chi phí - Sẵn pass thẻ xem nhà 24/7 - Ngân hàng cho vay 80% Zalo: 0938257512Phương Ngọc) ------------------------ GIỎ HÀNG CHUYỂN NHƯỢNG MCP-LBV GIÁ TỐT - 3PN 100m2 toà E view vành đai 6,251 ty - 3PN 100m2 toà A view sân thể thao 6,499 tỷ bao hết - 3PN 100m2 toà D view công viên hướng đông nam 7,3 tỷ bao hết - 2PN 75m2 toà B view sân thể thao 4,1 tỷ bao hết - 2PN 70m2 toà D view công viên 4.75 tỷ bao hết - 2PN 70m2 toà C view hồ bơi 4,350 bao hết và 4,5 tỷ bao hết - 2PN 70m2 view hồ bơi toà A 4,6 tỷ bao hết - 2PN 72,9m2 toà A view ngoại khu hướng Đông Bắc 4,3 tỷ bao hết - 1PN-1WC 55m2 toà A 3,1 bao hết = Ngân hàng cho vay 70%, hỗ trợ ân hạn gốc 2 năm - Nhà mới 100% chưa ai ở Em có nhiều kinh nghiệm hỗ trợ hồ sơ mua bán chuyển nhượng sản phẩm căn hộ Masteri nên đảm bảo pháp lý và tránh cho khách hàng gặp phải những rủi ro không đáng có. Em Ngọc hỗ trợ thủ tục mua bán và tư vấn về ngân hàng giúp anh chị khách hàng. Với thái độ làm việc chuyên nghiệp và cầu tiến em mong mang đến những sản phẩm căn hộ có giá mua *** đến quý khách hàng. Liên hệ: 0938257512Phương Ngọc) Trưởng phòng kinh doanh Địa chỉ văn phòng: MK LAND N2-TMDV 14, Vinhomes Grand Park, Quận 9. ANH CHỊ ĐỂ LẠI SDT ĐỂ EM NGỌC LIÊN HỆ TƯ VẤN Ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,97 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
69,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Centre Point, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938257512

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 căn duy nhất 3 pn toà d masteri centre ponit view công viên chỉ 6,970 bao hết. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.